Veðurstöðin Haugur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3103 |
| Fjarskiptanúmer | 04143 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-003103 |
| Skammstöfun | HAUGR, (haugr) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°11.034'N, 20°47.103'V, (65.1839, 20.785) |
| Hæð yfir sjó | 118.3 m |
| Hæð loftvogar | 119.8 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.1 m |
| Upphaf veðurathugana | 2003 |
|
|
|