Veðurstöðin Reykir í Hrútafirði
| Tegund | Úrkomustöð |
| Stöðvarnúmer | 311 |
| Fjarskiptanúmer | 04041 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-002197 |
| Skammstöfun | Rk.H, (rkh) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°15.239'N, 21°05.854'V, (65.254, 21.0976) |
| Hæð yfir sjó | 9 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.96 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1997 |
|
|
|