Veðurstöðin Grímstunguheiði
| Eigandi | Landsnet |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3122 |
| Fjarskiptanúmer | 04969 |
| Skammstöfun | GRITU, (gritu) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°13.347'N, 20°03.374'V, (65.2224, 20.0562) |
| Hæð yfir sjó | 509 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.2 m |
| Upphaf veðurathugana | 2009 |
| Endir veðurathugana | 2016 |
|
|
|