Veðurstöðin Haugur í Miðfirði
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 313 |
| Fjarskiptanúmer | 04043 |
| Skammstöfun | Hgr, (hgr) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°11.025'N, 20°47.095'V, (65.1838, 20.7849) |
| Hæð yfir sjó | 130 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.1 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.51 m |
| Upphaf veðurathugana | 2003 |
| Endir veðurathugana | 2004 |
|
|
|