Veðurstöðin Blönduvirkjun
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3229 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-12-003229 |
| Skammstöfun | BLDUV, (blduv) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°24.990'N, 19°49.266'V, (65.4165, 19.8211) |
| Hæð yfir sjó | 351 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2024 |
|
|
|