Veðurstöðin Nautabú
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3242 |
| Fjarskiptanúmer | 04135 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04055 |
| Skammstöfun | NAUTA, (nauta) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°27.495'N, 19°22.147'V, (65.4582, 19.3691) |
| Hæð yfir sjó | 111.5 m |
| Hæð loftvogar | 113.2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2004 |
|
|
|