Veðurstöðin Svartárkot
| Eigandi | Landsnet |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3292 |
| Fjarskiptanúmer | 04153 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-11-003292 |
| Skammstöfun | SVKOT, (svkot) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°20.514'N, 17°14.789'V, (65.3419, 17.2465) |
| Hæð yfir sjó | 403.4 m |
| Hæð loftvogar | 405.1 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2003 |
|
|
|