Veðurstöðin Blönduós
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3317 |
| Fjarskiptanúmer | 04045 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04045 |
| Skammstöfun | BLDOS, (bldos) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°39.480'N, 20°17.551'V, (65.658, 20.2925) |
| Hæð yfir sjó | 8 m |
| Hæð loftvogar | 9.8 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2003 |
|
|
|