Veðurstöðin Torfur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3371 |
| Fjarskiptanúmer | 04061 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-003371 |
| Skammstöfun | TORFR, (torfr) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°30.058'N, 18°09.696'V, (65.501, 18.1616) |
| Hæð yfir sjó | 25.8 m |
| Hæð loftvogar | 27.5 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2006 |
|
|
|