Veðurstöðin Reykir í Fnjóskadal
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3380 |
| Fjarskiptanúmer | 04867 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-003380 |
| Skammstöfun | REYKF, (reykf) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°35.107'N, 17°46.000'V, (65.5851, 17.7667) |
| Hæð yfir sjó | 211.4 m |
| Hæð loftvogar | 213.1 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.11 m |
| Upphaf veðurathugana | 2000 |
|
|
|