Veðurstöðin Biskupsháls
| Eigandi | Vegagerðin |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 34326 |
| Fjarskiptanúmer | 04975 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-21-034326 |
| Skammstöfun | BISKH, (biskh) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°33.501'N, 16°00.680'V, (65.5584, 16.0113) |
| Hæð yfir sjó | 521 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 12.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 2007 |
|
|
|