Veðurstöðin Sauðárkrókur flugvöllur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3433 |
| Fjarskiptanúmer | 04953 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-003433 |
| Skammstöfun | SKROK, (skrok) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°43.556'N, 19°34.421'V, (65.7259, 19.5737) |
| Hæð yfir sjó | 0.5 m |
| Hæð loftvogar | 1.9 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2007 |
|
|
|