Veðurstöðin Dettifoss
| Eigandi | Vegagerðin |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 34415 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-21-034415 |
| Skammstöfun | DFOSS, (dfoss) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°48.897'N, 16°26.585V, (65.8149, 16.4431) |
| Hæð yfir sjó | 373 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Upphaf veðurathugana | 2022 |
|
|
|