Veðurstöðin Möðruvellir
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3463 |
| Fjarskiptanúmer | 04167 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-003463 |
| Skammstöfun | MODRU, (modru) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°46.239'N, 18°15.080'V, (65.7707, 18.2513) |
| Hæð yfir sjó | 15 m |
| Hæð loftvogar | 16.5 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1996 |
|
|
|