Veðurstöðin Akureyri lögreglustöð
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3470 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04063 |
| Skammstöfun | AKEYR, (akeyr) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°41.135'N, 18°06.014'V, (65.6856, 18.1002) |
| Hæð yfir sjó | 24 m |
| Hæð loftvogar | 25.6 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Upphaf veðurathugana | 2004 |
|
|
|