Veðurstöðin Vaðlaheiði
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3474 |
| Fjarskiptanúmer | 04163 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-003474 |
| Skammstöfun | VADLA, (vadla) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°44.899'N, 18°00.127'V, (65.7483, 18.0021) |
| Hæð yfir sjó | 580 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 12.9 m |
| Upphaf veðurathugana | 1999 |
|
|
|