Veðurstöðin Végeirsstaðir í Fnjóskadal
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3477 |
| Fjarskiptanúmer | 04141 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-003477 |
| Skammstöfun | VEGEI, (vegei) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°49.018'N, 17°53.142'V, (65.817, 17.8857) |
| Hæð yfir sjó | 130.3 m |
| Hæð loftvogar | 132 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2001 |
|
|
|