Veðurstöðin Gæsafjöll
| Eigandi | Landsnet |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3490 |
| Fjarskiptanúmer | 04971 |
| Skammstöfun | GAESA, (gaesa) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°47.240'N, 17°00.209'V, (65.7873, 17.0035) |
| Hæð yfir sjó | 390 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.73 m |
| Upphaf veðurathugana | 2010 |
| Endir veðurathugana | 2021 |
|
|
|