Veðurstöðin Hraun á Skaga
| Tegund | Úrkomustöð |
| Stöðvarnúmer | 352 |
| Fjarskiptanúmer | 04051 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04051 |
| Skammstöfun | Hraun, (hran) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 66°06.677'N, 20°06.205'V, (66.1113, 20.1034) |
| Hæð yfir sjó | 3 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.98 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.51 m |
| Upphaf veðurathugana | 1942 |
|
|
|