Veðurstöðin Björg í Kinn
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3585 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-003585 |
| Skammstöfun | UTKIN, (utkin) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°56.723'N, 17°35.511'V, (65.9454, 17.5919) |
| Hæð yfir sjó | 4 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2022 |
|
|
|