Veðurstöðin Sóleyjarflatamelar
| Eigandi | Landsnet |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3595 |
| Fjarskiptanúmer | 04977 |
| Skammstöfun | SOLEY, (soley) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°53.484'N, 17°13.607'V, (65.8914, 17.2268) |
| Hæð yfir sjó | 350 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 12 m |
| Upphaf veðurathugana | 2006 |
| Endir veðurathugana | 2015 |
|
|
|