Veðurstöðin Rauðhálsar
| Eigandi | Landsnet |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3596 |
| Fjarskiptanúmer | 04977 |
| Skammstöfun | RAUDH, (raudh) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°51.360'N, 17°12.092'V, (65.856, 17.2015) |
| Hæð yfir sjó | 390 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2015 |
| Endir veðurathugana | 2022 |
|
|
|