Veðurstöðin Bergstaðir
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 361 |
| Fjarskiptanúmer | 04053 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04053 |
| Skammstöfun | Brgs, (brgs) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 65°42.179'N, 19°36.782'V, (65.703, 19.613) |
| Hæð yfir sjó | 43 m |
| Hæð loftvogar | 43.7 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.97 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.5 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.54 m |
| Upphaf veðurathugana | 1978 |
| Endir veðurathugana | 2018 |
|
|
|