Veðurstöðin Ólafsfjörður
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3658 |
| Fjarskiptanúmer | 04155 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-003658 |
| Skammstöfun | OLFJO, (olfjo) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°04.431'N, 18°39.935'V, (66.0738, 18.6656) |
| Hæð yfir sjó | 5 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.5 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1997 |
|
|
|