Veðurstöðin Húsavíkurhöfn
| Eigandi | Húsavíkurhöfn |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3691 |
| Fjarskiptanúmer | 04863 |
| Skammstöfun | HSV, (husav) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°02.704'N, 17°21.248'V, (66.0451, 17.3541) |
| Hæð yfir sjó | 2.5 m |
| Hæð loftvogar | 4.3 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 3.81 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 11.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1997 |
| Endir veðurathugana | 2008 |
|
|
|