Veðurstöðin Bakkahöfði við Húsavík
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3692 |
| Fjarskiptanúmer | 04845 |
| Skammstöfun | HUSBK, (husbk) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°04.608'N, 17°21.654'V, (66.0768, 17.3609) |
| Hæð yfir sjó | 14.9 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.1 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2002 |
| Endir veðurathugana | 2010 |
|
|
|