Veðurstöðin Húsavík Héðinshöfði
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3695 |
| Fjarskiptanúmer | 04969 |
| Skammstöfun | HUSHH, (hushh) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°04.826'N, 17°19.299'V, (66.0804, 17.3216) |
| Hæð yfir sjó | 30 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.2 m |
| Upphaf veðurathugana | 2007 |
| Endir veðurathugana | 2012 |
|
|
|