Veðurstöðin Húsavík
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3696 |
| Fjarskiptanúmer | 04171 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-003696 |
| Skammstöfun | HUSVK, (husvk) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°02.509'N, 17°19.685'V, (66.0418, 17.3281) |
| Hæð yfir sjó | 28.2 m |
| Hæð loftvogar | 29.8 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.02 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.37 m |
| Upphaf veðurathugana | 2002 |
|
|
|