Veðurstöðin Sauðanesviti
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3751 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04059 |
| Skammstöfun | SAUDV, (saudv) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 66°11.070'N, 18°57.202'V, (66.1845, 18.9534) |
| Hæð yfir sjó | 35 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2020 |
|
|
|