Veðurstöðin Siglufjörður
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3752 |
| Fjarskiptanúmer | 04157 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-003752 |
| Skammstöfun | SIFJO, (sifjo) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 66°08.097'N, 18°55.139'V, (66.135, 18.919) |
| Hæð yfir sjó | 6 m |
| Hæð loftvogar | 4 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.9 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1995 |
|
|
|