Veðurstöðin Mánárbakki
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3797 |
| Fjarskiptanúmer | 04071 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04071 |
| Skammstöfun | MANAR, (manar) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°11.964'N, 17°06.165'V, (66.1994, 17.1027) |
| Hæð yfir sjó | 17 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.32 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2005 |
|
|
|