Veðurstöðin Grímsey
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3975 |
| Fjarskiptanúmer | 04165 |
| Skammstöfun | GRIMS, (grims) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°32'N, 18°01'V, (66.533, 18.017) |
| Hæð yfir sjó | 16 m |
| Hæð loftvogar | 15.3 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 11.4 m |
| Upphaf veðurathugana | 1994 |
| Endir veðurathugana | 2005 |
|
|
|