Veðurstöðin Grímsey
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 3976 |
| Fjarskiptanúmer | 04165 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04165 |
| Skammstöfun | GRIMY, (grimy) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°32.627'N, 18°01.004'V, (66.5438, 18.0167) |
| Hæð yfir sjó | 19 m |
| Hæð loftvogar | 20.5 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2005 |
|
|
|