Veðurstöðin Reykjavík S
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 4 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04030 |
| Skammstöfun | Rvk, (rvk) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°07.648'N, 21°54.166'V, (64.1275, 21.9028) |
| Hæð yfir sjó | 52 m |
| Hæð loftvogar | 60.9 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2015 |
| Endir veðurathugana | 2024 |
|
|
|