Veðurstöðin Sauðanesviti
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 400 |
| Fjarskiptanúmer | 04059 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04059 |
| Skammstöfun | Sðnv, (sdnv) |
| Spásvæði | 4 - Strandir og Norðurland vestra |
| Staðsetning | 66°11.112'N, 18°57.204'V, (66.1852, 18.9534) |
| Hæð yfir sjó | 30 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.93 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 11.57 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1990 |
|
|
|