Veðurstöðin Upptyppingar
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4019 |
| Fjarskiptanúmer | 04177 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-004019 |
| Skammstöfun | UPPTY, (uppty) |
| Spásvæði | 10 - Miðhálendið |
| Staðsetning | 65°03.639'N, 16°12.624'V, (65.0606, 16.2104) |
| Hæð yfir sjó | 563 m |
| Hæð loftvogar | 564.9 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.95 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.51 m |
| Upphaf veðurathugana | 1999 |
|
|
|