Veðurstöðin Krepputunga I
| Eigandi | Orkustofnun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4020 |
| Skammstöfun | KREPP, (krepp) |
| Spásvæði | 10 - Miðhálendið |
| Staðsetning | 65°04.744'N, 16°12.396'V, (65.0791, 16.2066) |
| Hæð yfir sjó | 552 m |
| Hæð loftvogar | 553 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.07 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1991 |
| Endir veðurathugana | 1999 |
|
|
|