Veðurstöðin Grímsey
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 404 |
| Fjarskiptanúmer | 04065 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04065 |
| Skammstöfun | Gr, (gr) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 66°32.438'N, 18°00.871'V, (66.5406, 18.0145) |
| Hæð yfir sjó | 15 m |
| Hæð loftvogar | 15.5 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 11.4 m |
| Upphaf veðurathugana | 1874 |
| Endir veðurathugana | 2000 |
|
|
|