Veðurstöðin Hallormsstaður
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4060 |
| Fjarskiptanúmer | 04189 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-004060 |
| Skammstöfun | HALLM, (hallm) |
| Spásvæði | 6 - Austurland að Glettingi |
| Staðsetning | 65°05.635'N, 14°44.693'V, (65.0939, 14.7449) |
| Hæð yfir sjó | 60 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.04 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1992 |
|
|
|