Veðurstöðin Seyðisfjörður Vestdalur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4180 |
| Fjarskiptanúmer | 04195 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-004180 |
| Skammstöfun | SEYFJ, (seyfj) |
| Spásvæði | 7 - Austfirðir |
| Staðsetning | 65°16.882'N, 14°00.025'V, (65.2814, 14.0004) |
| Hæð yfir sjó | 92.4 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.3 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.74 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.8 m |
| Upphaf veðurathugana | 1995 |
|
|
|