Veðurstöðin Seyðisfjörður
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4182 |
| Fjarskiptanúmer | 04195 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-004182 |
| Skammstöfun | SEYDI, (seydi) |
| Spásvæði | 7 - Austfirðir |
| Staðsetning | 65°15.292'N, 14°00.387'V, (65.2549, 14.0065) |
| Hæð yfir sjó | 37 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2014 |
|
|
|