Veðurstöðin Seyðisfjörður Innri-Botnar
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4183 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-004183 |
| Skammstöfun | SEYIB, (seyib) |
| Spásvæði | 7 - Austfirðir |
| Staðsetning | 65°15.572'N, 13°59.370'V, (65.2595, 13.9895) |
| Hæð yfir sjó | 136 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2021 |
|
|
|