Veðurstöðin Torfur
| Tegund | Úrkomustöð |
| Stöðvarnúmer | 425 |
| Fjarskiptanúmer | 04061 |
| Skammstöfun | Trfr, (trfr) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°30.092'N, 18°09.076'V, (65.5015, 18.1513) |
| Hæð yfir sjó | 17.4 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.98 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2000 |
| Endir veðurathugana | 2014 |
|
|
|