Veðurstöðin Egilsstaðaflugvöllur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4271 |
| Fjarskiptanúmer | 04191 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04089 |
| Skammstöfun | EGILS, (egils) |
| Spásvæði | 6 - Austurland að Glettingi |
| Staðsetning | 65°16.571'N, 14°24.276'V, (65.2762, 14.4046) |
| Hæð yfir sjó | 23.5 m |
| Hæð loftvogar | 25 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.04 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1998 |
|
|
|