Veðurstöðin Mývatn
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4300 |
| Fjarskiptanúmer | 04173 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-0-004300 |
| Skammstöfun | MYVTN, (myvtn) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°37.160'N, 16°58.610'V, (65.6193, 16.9768) |
| Hæð yfir sjó | 282.3 m |
| Hæð loftvogar | 283.8 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 8.93 m |
| Upphaf veðurathugana | 1996 |
|
|
|