Veðurstöðin Bjarnarflag
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4303 |
| Fjarskiptanúmer | 04885 |
| Skammstöfun | BFLAG, (bflag) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°37.785'N, 16°50.224'V, (65.6298, 16.8371) |
| Hæð yfir sjó | 347 m |
| Hæð loftvogar | 348.5 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2004 |
| Endir veðurathugana | 2012 |
|
|
|