Veðurstöðin Bakkagerði
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4380 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-004380 |
| Skammstöfun | BFJEB, (bfjeb) |
| Spásvæði | 6 - Austurland að Glettingi |
| Staðsetning | 65°31.412'N, 13°49.004'V, (65.5235, 13.8167) |
| Hæð yfir sjó | 28 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 2 m |
| Upphaf veðurathugana | 2017 |
|
|
|