Veðurstöðin Krókóttuvötn Reykjahlíðarheiði
| Eigandi | Landsnet |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4404 |
| Fjarskiptanúmer | 04971 |
| Skammstöfun | KROKO, (kroko) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°42.609'N, 16°52.713'V, (65.7101, 16.8786) |
| Hæð yfir sjó | 560 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2008 |
| Endir veðurathugana | 2010 |
|
|
|