Veðurstöðin Skjaldþingsstaðir
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4455 |
| Fjarskiptanúmer | 04985 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04085 |
| Skammstöfun | SKJAL, (skjal) |
| Spásvæði | 6 - Austurland að Glettingi |
| Staðsetning | 65°42.213'N, 14°49.247'V, (65.7036, 14.8208) |
| Hæð yfir sjó | 34.8 m |
| Hæð loftvogar | 36.3 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2006 |
|
|
|