Veðurstöðin Þeistareykir
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 4500 |
| Fjarskiptanúmer | 04967 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-12-004500 |
| Skammstöfun | TEIST, (teist) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°54.662'N, 16°58.574'V, (65.911, 16.9762) |
| Hæð yfir sjó | 311 m |
| Hæð loftvogar | 312.5 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 12 m |
| Upphaf veðurathugana | 2005 |
|
|
|